– 8 ngõ ra DC ra 12V/1A, tổng cuông suất 60W
– Nguồn điện đầu vào: 150 – 285 VAC, 47 Hz – 63 Hz
– Tích hợp đèn LED chỉ thị trạng thái
– Bù điện áp: 12V với dây chiều dài thông thường, 13.5V với dây dài, 15V với dây rất dài.
– Bảo hành: 6 tháng
Rate this product
Thông số kỹ thuật
Chế độ bảo hành
06 tháng
Loại phụ kiện
Bộ chia nguồn camera
Nguồn cấp
DC 12V/1A